Laktawan sa nilalaman
Colorfulttr

CL-Z908PLUS Wax Thermal Transfer Ribbon para sa mga Papel na Label

Matipid na itim na wax thermal transfer ribbon para sa pag-print gamit ang flat-head sa mga papel na label para sa tingian, bodega, lohistika, simpleng pag-iimpake at mga linya ng produksyon. Kabilang din sa nakalistang gamit ang mga nakasabit na tag ng damit. Ang inirerekomendang bilis ng pag-print ay ≤8 pulgada bawat segundo (ips) sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer. Pumili batay sa aktuwal na materyal ng label at printer: mas mababa ang nakatalang halaga para sa cardstock at mga nakasabit na tag sa tsart ng kaangkupan sa materyal. Maaaring mag-iba ang kalidad ng print at tibay ng naka-print na imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

  • ≤8 ipsBilis ng pag-print sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer
  • 4.5±0.2Kapal ng batayang film (μm)
Direkta mula sa pabrika ng TsinaOEM / ODMISO 9001
Panimula

Pangkalahatang-ideya ng Produkto

Ang matipid na wax thermal transfer ribbon na ito ay lumilikha ng itim na print at inilalarawang may mababang temperatura at mabilis na pag-print. Polyester film ang batayang materyal nito at para ito sa pag-print gamit ang flat-head sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer sa ≤8 ips. Ang temperatura ng pagkatunaw ng tinta ay 65℃; katangian ito ng materyal at hindi itinakdang temperatura ng printer.

Isaalang-alang ang materyal ng ibabaw ng label sa pagpili ng ribbon. Nakalista sa tsart ng kaangkupan sa materyal ang papel na may salaming kintab/bahagyang makintab na patong, papel na karbon, papel na may de-kulay na patong at thermal transfer paper sa 100%, samantalang 20% ang para sa cardstock at mga nakasabit na tag. Mga halaga ito ng kaangkupan sa materyal sa tsart; walang ibinigay na paraan ng pagkalkula, kaya hindi dapat ituring ang mga ito bilang porsiyento ng matagumpay na pag-print, porsiyento ng saklaw o garantiya ng kalidad ng print.

Nakuha sa papel na may patong ang datos ng naka-print na imahe: 1.9 ang densidad ng kulay, 30 siklo ang paglaban sa pagkiskis gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g, at walang pagbabago sa print ng label matapos ang 20 oras sa saradong silid na pampalamig sa -17℃. Ang mga resultang ito ay para sa nakasaad na mga kondisyon ng pagsubok at hindi nagpapatunay ng pangmatagalang paglaban sa lamig o tibay sa ibang materyal. Maaaring mag-iba ang kalidad ng print at tibay ng naka-print na imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Bago bumili, tiyakin ang aktuwal na materyal ng label, paggamit ng flat-head na paraan ng pag-print at planong bilis ng pag-print. Hindi tinukoy sa makukuhang datos ng produkto ang lapad at haba ng ribbon, laki ng ubod at direksiyon ng pagkakabalot; kailangang kumpirmahin ang mga ito para sa printer na gagamitin. Itago sa -5℃~40℃ at halumigmig na 20%~85%, sa lugar na may maayos na bentilasyon, protektado sa liwanag at malayo sa mga pinagmumulan ng init. Isang taon ang nakasaad na panahon ng bisa sa imbakan.

Mga Tampok

Mga Pangunahing Bentahe

Matipid na pormulasyong wax

Itim na wax ribbon na inilalarawang may mababang temperatura at mabilis na pag-print para sa mga nakasaad na gamit ng label. Walang tinukoy na numerong setting ng temperatura ng printer.

Pag-print gamit ang patag na ulo (flat-head)

Flat-head ang tinukoy na paraan ng pag-print, na may inirerekomendang bilis na ≤8 ips sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer. Maaaring mag-iba ang kalidad ng print at tibay ng naka-print na imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Datos ng paglaban sa pagkiskis na may tiyak na mga kondisyon ng pagsubok

Ang nakasaad na paglaban sa pagkiskis ay 30 siklo gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g, na sinubok sa papel na may patong. Suriin ang resultang ito batay sa mga kondisyon ng paghawak sa label sa nilalayong paggamit nito.

Resulta ng pagkakalantad sa tiyak na mababang temperatura

Walang pagbabago sa print ng label sa papel na may patong matapos ang 20 oras sa saradong silid na pampalamig sa -17℃. Hindi itinatakda ng partikular na pagsubok na ito ang saklaw ng temperatura para sa tuloy-tuloy na paggamit.

Mga Parameter

Mga Teknikal na Detalye

Kulay ng tintaItim
Densidad ng kulay1.9 (spectrodensitometer na karaniwang edisyon)
Paglaban sa pagkiskis30 siklo (papel na A4, pabigat na 500g)
Pagsubok sa mababang temperaturaWalang pagbabago sa print ng label (inilagay sa saradong silid na pampalamig sa -17℃ sa loob ng 20 oras)
Batayang materyalPelikulang polyester
Kapal ng batayang film (μm)4.5±0.2
Kabuuang kapal (μm)6.9±0.5
Temperatura ng pagkatunaw ng tinta65℃
Mga kondisyon ng pag-iimbakTemperatura -5℃~40℃, halumigmig 20%~85%, may maayos na bentilasyon, protektado sa liwanag, malayo sa mga pinagmumulan ng init
Panahon ng bisa sa imbakanIsang taon
Kaangkupan sa papel na may salaming kintab/bahagyang makintab na patong100%
Kaangkupan sa papel na karbon100%
Kaangkupan sa papel na may de-kulay na patong100%
Kaangkupan sa thermal transfer paper100%
Kaangkupan sa cardstock20%
Kaangkupan sa mga nakasabit na tag20%
Paraan ng pag-printPatag na ulo ng pag-print (flat-head)
Bilis ng pag-print≤8 ips
Mga Aplikasyon

Mga Karaniwang Aplikasyon

Mga papel na label para sa tingian

Para sa pag-print ng mga label sa tingian, pumili batay sa aktuwal na ibabaw ng papel at tiyakin ang kalidad ng print gamit ang printer na gagamitin. Ipinag-iiba ng tsart ng materyal ang mga uri ng papel; hindi nito pinatutunayang angkop ang ribbon sa lahat ng materyal na pini-printan.

Mga label para sa bodega at lohistika

Kabilang sa nakalistang gamit ang pag-iimbak sa bodega at transportasyong panglohistika. Suriin ang aktuwal na materyal ng label, flat-head na printer at planong bilis batay sa rekomendasyong ≤8 ips; maaaring mag-iba ang tibay depende sa printer at materyal.

Mga nakasabit na tag ng damit

Kabilang sa nakalistang gamit ang mga nakasabit na tag ng damit, ngunit 20% ang ipinapakitang kaangkupan sa mga ito. Tiyakin ang resulta sa aktuwal na tag bago piliin ang ribbon para sa gawaing iyon.

Simpleng pag-iimpake at mga linya ng produksyon

Kabilang sa nakalistang gamit ang simpleng pag-iimpake at mga linya ng produksyon. Suriin ang naka-print na label sa aktuwal na mga kondisyon ng paghawak dito; ang makukuhang datos ng paglaban sa pagkiskis ay para sa papel na may patong na sinubok gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g.

Mga Madalas Itanong

Anong uri ng printer at bilis ng pag-print ang tinukoy?

Flat-head ang tinukoy na paraan ng pag-print, na may inirerekomendang bilis na ≤8 pulgada bawat segundo sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer. Hindi nito pinatutunayang angkop ito sa bawat modelo ng printer. Maaaring mag-iba ang kalidad ng print at tibay ng naka-print na imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Paano ko gagamitin ang mga porsiyento ng kaangkupan sa materyal sa pagpili ng mga label?

Nakalista sa tsart ang papel na may salaming kintab/bahagyang makintab na patong, papel na karbon, papel na may de-kulay na patong at thermal transfer paper sa 100%, at ang cardstock at mga nakasabit na tag sa 20%. Walang ibinigay na paraan ng pagkalkula, kaya hindi mga porsiyento ng matagumpay na pag-print o garantiya ng kalidad ang mga bilang na ito. Tiyakin ang resulta sa aktuwal mong materyal ng label, lalo na sa cardstock at mga nakasabit na tag.

Pinatutunayan ba ng pagsubok sa mababang temperatura na angkop ito sa pangmatagalang pag-iimbak sa nagyeyelong kondisyon?

Hindi. Ang nakasaad na resulta ay walang pagbabago sa print ng label sa papel na may patong matapos ang 20 oras sa saradong silid na pampalamig sa -17℃. Hindi nito pinatutunayan ang pagganap sa pangmatagalang pag-iimbak sa nagyeyelong kondisyon o ang kaparehong resulta sa ibang materyal; hiwalay na suriin ang mga kondisyong iyon para sa iyong paggamit.

Dapat bang itakda ang temperatura ng printer sa 65℃ na temperatura ng pagkatunaw ng tinta?

Ang 65℃ ay temperatura ng pagkatunaw ng tinta, hindi itinakdang temperatura ng printer. Nakasaad sa paglalarawan ng produkto ang mababang temperatura ng pag-print ngunit walang ibinigay na numerong setting para sa printer. Tiyakin ang resulta ng pag-print gamit ang printer at materyal na gagamitin.

Paano dapat itago ang hindi pa nagagamit na ribbon?

Itago sa -5℃~40℃ at halumigmig na 20%~85%, sa lugar na may maayos na bentilasyon, protektado sa liwanag at malayo sa mga pinagmumulan ng init. Isang taon ang nakasaad na panahon ng bisa sa imbakan.

Suporta sa aplikasyon

Hindi sigurado kung aling grado ang bagay sa iyong printer at label?

Sabihin sa amin ang materyal ng label, modelo ng printer, environment at inaasahang tibay. Ire-rekomenda namin ang tamang opsyon.

Makipag-ugnayan sa Amin