Laktawan sa nilalaman
Colorfulttr

CL-Z908 Wax Thermal Transfer Ribbon para sa mga Label at Tag na may Barcode

Ang CL-Z908 ay isang matipid na itim na wax thermal transfer ribbon para sa pag-print ng mga label at tag. Kabilang sa mga nakalistang gamit ang tingian, pag-iimbak sa bodega, lohistika, mga tag ng damit, simpleng pag-iimpake at pagkakakilanlan sa linya ng produksyon. Para ito sa pag-print gamit ang patag na printhead sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer sa bilis na ≤6 pulgada bawat segundo (ips). Piliin ito ayon sa aktuwal na papel, printer at kailangang tibay ng naka-print na imahe: maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

  • ≤6 ipsBilis ng pag-print sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer; nag-iiba ang resulta depende sa printer at materyal na pini-printan
  • 4.5±0.2Kapal ng saligang film (μm)
Direkta mula sa pabrika ng TsinaOEM / ODMISO 9001
Panimula

Pangkalahatang-ideya ng Produkto

Sa pagbili para sa mga papel na label at tag, unahin ang paraan at bilis ng pag-print. Ang matipid na itim na wax ribbon na ito ay itinakda para sa pag-print gamit ang patag na printhead sa mga desktop o pang-industriyang barcode printer sa ≤6 ips. Ang mga nakalistang gamit ay gabay sa pagpili; hindi nito pinatutunayang angkop ito sa bawat printer o materyal ng label na ginagamit sa mga sitwasyong iyon.

Sa tsart ng kaangkupan sa materyal, 80% ang nakalista para sa papel na may patong na makintab na parang salamin/bahagyang makintab at papel para sa thermal transfer, at 40% para sa mga nakasabit na tag, papel na karbon, makapal na papel na pangkard at papel na may makulay na patong. Hindi ipinaliwanag sa tsart ang paraan ng pagmamarka. Ang mga porsiyentong ito ay mga halaga sa tsart, hindi mga antas ng matagumpay na pag-print, pagpasa sa pagtanggap o garantisadong pagiging angkop. Maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Sinubok sa papel na may patong ang mga katangian ng naka-print na imahe: itim ang tinta, 1.9 ang densidad ng kulay gamit ang spectrodensitometer na karaniwang edisyon, at 30 siklo ang resistensiya sa pagkuskos gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g. Isaalang-alang ang mga kondisyong ito sa paghahambing ng mga resulta. Hindi nito pinatutunayang pareho ang tibay sa ibang materyal o kombinasyon ng printer.

Ang ribbon ay may saligang polyester film, na may kapal na 4.5±0.2 μm at kabuuang kapal na 7.1±0.5 μm. Ang punto ng pagkatunaw ng tinta ay 70℃; katangian ito ng tinta, hindi nakasaad na temperatura ng paggamit ng mga naka-print na label. Kailangang itago sa -5℃~40℃ at halumigmig na 20%~85%, sa maaliwalas na lugar na may daloy ng hangin, protektado sa liwanag at malayo sa mga pinagmumulan ng init. Ang nakasaad na tagal ng pag-iimbak ay isang taon.

Mga Tampok

Mga Pangunahing Bentahe

Matipid na itim na wax ribbon

Isang wax thermal transfer ribbon na may itim na tinta para sa mga nakalistang gamit sa pag-print ng label at tag. Ang pagiging matipid nito ay hindi tumutukoy sa isang presyo ng pagbili o tiyak na halaga ng matitipid.

Pag-print gamit ang patag na printhead

Itinakda para sa pag-print gamit ang patag na printhead. Tiyaking ito ang paraan ng pag-print ng printer na gagamitin; maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Resulta ng pagkuskos sa ilalim ng tinukoy na pagsubok

Ang nakasaad na resistensiya sa pagkuskos ay 30 siklo gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g, at sinubok ang naka-print na imahe sa papel na may patong. Dapat unawain ang resultang ito kasabay ng mga kondisyong iyon at ng nakasaad na limitasyong maaaring mag-iba ang resulta depende sa printer at materyal na pini-printan.

Mga Parameter

Mga Teknikal na Detalye

Kulay ng tintaItim
Densidad ng kulay1.9 (spectrodensitometer na karaniwang edisyon)
Resistensiya sa pagkuskos30 siklo (papel na A4, pabigat na 500g)
Saligang materyalPelikulang polyester
Kapal ng saligang film (μm)4.5±0.2
Kabuuang kapal (μm)7.1±0.5
Punto ng pagkatunaw ng tinta70℃
Mga kondisyon ng pag-iimbakTemperatura -5℃~40℃, halumigmig 20%~85%, may daloy ng hangin, protektado sa liwanag, malayo sa mga pinagmumulan ng init
Tagal ng pag-iimbakIsang taon
Tsart ng kaangkupan sa materyal: papel na may patong na makintab na parang salamin/bahagyang makintab80%
Tsart ng kaangkupan sa materyal: papel para sa thermal transfer80%
Tsart ng kaangkupan sa materyal: mga nakasabit na tag40%
Tsart ng kaangkupan sa materyal: papel na karbon40%
Tsart ng kaangkupan sa materyal: makapal na papel na pangkard40%
Tsart ng kaangkupan sa materyal: papel na may makulay na patong40%
Paraan ng pag-printPatag na printhead
Bilis ng pag-print≤6 ips
Mga Aplikasyon

Mga Karaniwang Aplikasyon

Mga label para sa tingian

Nakalista para sa pag-print ng mga label para sa tingian. Itugma ang papel at printer na may patag na printhead sa mga nakasaad na kondisyon ng paggamit; maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe depende sa kombinasyong ginamit.

Mga label para sa bodega at lohistika

Nakalista para sa pagkakakilanlan sa pag-iimbak sa bodega at transportasyong panglohistika. Ang resulta ng pagsubok sa pagkuskos sa papel na may patong ay hindi nagpapatunay ng tibay sa lahat ng kondisyon ng transportasyon o paghawak.

Mga nakasabit na tag ng damit

Nakalista para sa pag-print ng mga nakasabit na tag ng damit. May halagang 40% ang mga nakasabit na tag sa tsart ng kaangkupan sa materyal, na hindi nagpapaliwanag ng paraan ng pagmamarka; hindi garantiya ng pagiging angkop ang halagang ito.

Simpleng pag-iimpake at pagkakakilanlan sa linya ng produksyon

Nakalista para sa simpleng pag-iimpake at pagkakakilanlan sa linya ng produksyon. Gamitin bilang mga limitasyon sa pagpili ang pag-print gamit ang patag na printhead at bilis na ≤6 ips, at isaalang-alang ang pagkakaiba ng mga resulta ayon sa aktuwal na printer at materyal na pini-printan.

Mga Madalas Itanong

Anong paraan at bilis ng pag-print ang dapat suriin bago piliin ang ribbon na ito?

Tiyaking gumagamit ng patag na printhead ang desktop o pang-industriyang barcode printer na gagamitin at ≤6 pulgada bawat segundo (ips) ang bilis ng pag-print. Hindi kinukumpirma ng mga kondisyong ito ang pagiging angkop sa bawat modelo ng printer. Maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe depende sa printer at materyal na pini-printan.

Ginagarantiyahan ba ng mga halagang 80% at 40% sa tsart ng materyal ang resulta ng pag-print?

Hindi. Nakalista sa 80% ang papel na may patong na makintab na parang salamin/bahagyang makintab at papel para sa thermal transfer; nasa 40% naman ang mga nakasabit na tag, papel na karbon, makapal na papel na pangkard at papel na may makulay na patong. Hindi ipinaliwanag sa tsart ang paraan ng pagmamarka, kaya hindi dapat ituring ang mga halagang ito bilang mga antas ng tagumpay, pagpasa sa pagtanggap o garantisadong pagiging angkop. Maaaring mag-iba ang resulta depende sa printer at materyal na pini-printan.

Anong mga kondisyon ang naaangkop sa resulta ng resistensiya sa pagkuskos?

Ang nakasaad na resulta ay 30 siklo gamit ang papel na A4 at pabigat na 500g. Sinubok sa papel na may patong ang mga katangian ng imahe. Maaaring mag-iba ang kalidad ng pag-print at tibay ng imahe kapag nagbago ang printer o materyal na pini-printan.

Tinutukoy ba ng 70℃ na punto ng pagkatunaw ng tinta ang temperatura ng paggamit ng label?

Hindi. Ang nakalistang 70℃ ay ang punto ng pagkatunaw ng tinta. Hindi nito tinutukoy ang temperatura ng paggamit o pangmatagalang resistensiya sa init ng naka-print na label.

Paano dapat itago ang ribbon, at gaano katagal ang nakasaad na panahon ng pag-iimbak nito?

Itago sa -5℃~40℃ at halumigmig na 20%~85% sa lugar na may daloy ng hangin, protektado sa liwanag at malayo sa mga pinagmumulan ng init. Ang nakasaad na tagal ng pag-iimbak ay isang taon.

Suporta sa aplikasyon

Hindi sigurado kung aling grado ang bagay sa iyong printer at label?

Sabihin sa amin ang materyal ng label, modelo ng printer, environment at inaasahang tibay. Ire-rekomenda namin ang tamang opsyon.

Makipag-ugnayan sa Amin